.


    Ukiwa unataka Juzuu na Misahafu

    Share

    Admin
    Admin

    Posts : 22
    Join date : 2010-08-28
    Age : 33
    Location : london

    Ukiwa unataka Juzuu na Misahafu

    Post  Admin on Mon Aug 30, 2010 8:44 am

    Kutokana na upungufu wa Juzuu na Misahafu Africa tumeweza kuwapata ndugu zetu Oman kuchapisha Juzuu na Misahafu kwa bei rahisi sana kama ifuatayo:
    1.Juzuu bei yake basa 150 tu na kwengine zinauzwa mpaka basa 800.
    2.Msahafu mzuri kwa Riali moja tu.
    3.Pia wamechapisha Surat Yasin pia wanauza kwa basa 140 tu.

    Mwenye kutaka kuwasaidia waislamu Huko africa afanye haraka kununua kila moja kadiri ya uwezo wake.
    Wafuatao wenyewe:
    Hilal Al Harthy simu 99459120
    Said AlMufarji 99425598

    sisi tuko tayari kutoa ushirikiano wetu wa kuzipeleka Africa ikiwa moja wenu hawezi kuzipeleka.
    Shukran


    Last edited by Admin on Mon Aug 30, 2010 9:47 pm; edited 1 time in total

    mzizimkavu

    Posts : 3
    Join date : 2010-08-30

    Re: Ukiwa unataka Juzuu na Misahafu

    Post  mzizimkavu on Mon Aug 30, 2010 8:59 pm

    Shukran sana ndugu Admin

      Current date/time is Sat Dec 03, 2016 12:46 pm